ดาว จริญญา เนกขำ สาวหน้าหวานที่แสนน่ารักคนนี้มาให้คุณได้ทำความรู้จักกับเธอ ปัจจุบันดาว รับงานเป็นนางแบบ หรือพริตตี้ตามงานอีเว้นท์ต่างๆ และรับงานโปรโมทบนโซเซียลมีเดีย
ดาวเรียนจบจากมหาวิทยาลัยศรีปทุม เห็นเธอเป็นสาวสวยสุดเซ็กซี่ขนาดนี้ แต่เธอก็มีความสนใจเรื่องของการทำธุรกิจเช่นกัน
ณ ตอนนี้เธอมีผู้ติดตามในเฟสบุ๊ค 4 หมื่นกว่าคนและมีคนติดตามเธอทางอิสตาแกรม 5 หมื่นกว่าคนแล้ว เรียกได้ว่าตอนนี้เธอกำลังกลายเป็นสาวสุดฮ็อตด้วยยอดผู้ติดตามที่เพิ่มขึ้นทุก ๆ วัน
https://www.instagram.com/p/B7dJGRpBYDp/?utm_source=ig_web_copy_link
https://www.instagram.com/p/B5o9E-mhFj2/?utm_source=ig_web_copy_link
https://www.instagram.com/p/B4luVxJBcbQ/?utm_source=ig_web_copy_link
FACEBOOK : Jarinya Dao Nekkum
INSTAGRAM : @istarcountdao
สามารถติดตามข้อมูลข่าวสารเพิ่มเติมได้ที่เฟสบุ๊คแฟนเพจของพวกเรา : Footballdaily365