เมกัส ภูษิตา กับภาพล่าสุดที่เจ้าตัวเที่ยวทะเลกระบี่ก็ไม่ลืมที่จะโพสต์ภาพการสวมใส่บิกินี่เผยความเซ็กซี่เบาๆ
เรียกได้ว่าเป็นอีกหนึ่งนางแบบสาวสวยเซ็กซี่ไม่เปลี่ยน งานนี้บอกได้เลยว่าน้องเมกัสสวยเซ็กซี่สมกับเป็นเจ้าของตำแหน่งความเซ็กซี่
https://www.instagram.com/p/CEtPMvJgdRH/
สำหรับ เมกัส ภูษิตา เป็นนางแบบดาวรุ่งเจ้าของสัดส่วน 33-26-35
โดยที่ผ่านมาเจ้าตัวได้ผ่านงานถ่ายแบบนิตยสารมาแล้วมากมายหลากหลายฉบับไม่ว่าจะเป็น นิตยสาร Playboy / RUSH แถมยังคงเป็น Playboy Bunny
ซึ่งแต่ละคนงานของเธอก็วาดลีลาแสนจะจ้างจนเป็นขวัญใจของบรรดาหนุ่มเล็กหนุ่มใหญ่หลายๆคน โดยปีนี้เธอประเดิมเล่่น มิวสิควีดีโอ เพลงดราม่า จาก ศิลปินวงพริกไทย กับโปรเจคสุดแสนพิเศษ พริกไทย อาร์ต สตอรี่ ตอนที่ 2 ยิ่งฉายความเซ็กซี่ออกมาแบบเต็มๆ
นอกจากเสน่ห์และรูปร่างหน้าตาสัดส่วนที่แสนจะลงตัว บวกกับรอยสักคำสาวคนนี้ก็ถือเป็นเสน่ห์อีก 1 อย่าง เพราะเธอสักลวดลายต่างๆบนเรือนร่างเธอมากมายหลายจุด ซึ่งรอยสักแต่จุดของเธอที่สักนั้นต่างก็มีเรื่องราวมี Detail ต่างๆมากมาย เอาเป็นว่าคงต้องไปตามเจ้าตัวเองแล้วล่ะครับ สำหรับ ผู้หญิง สวย น่ารัก Sexy แบบนี้ก็ไม่รู้ว่าปีนี้น้องเมกัสจะรับงานถ่ายแบบให้แฟนๆได้ติดตามมากน้อยสักแค่ไหนก็ต้องติดตามชมกันต่อไปครับ
CREDIT & IG : @megus.pusita
ติดตามข้อมูลข่าวสารเพิ่มเติมได้ที่เฟสบุ๊คแฟนเพจของพวกเรา
Facebook Fanpage
FootballDaily365
Credit
FootballDaily365.com